Our Health

చుంబన రహస్యాలు .4. ‘ ఆమె ‘ కు ముద్దివ్వడం ఎట్లా ?

In ప్ర.జ.లు., మన ఆరోగ్యం., మానసికం, Our Health, Our minds on సెప్టెంబర్ 16, 2013 at 10:48 సా.

చుంబన  రహస్యాలు  .4. ‘ ఆమె ‘ కు ముద్దివ్వడం ఎట్లా ?  

 
యుక్త వయసు వచ్చిన యువకులకూ , యువతులకూ , ముద్దు పెట్టాలనీ , ముద్దు స్వీకరించాలనీ కోరికలుండడం సహజమే ! వారుండే దేశ కాల పరిస్థితుల బట్టి , వారు ఎప్పుడు , ఎక్కడ , ఏ సందర్భం లో ముద్దు పెట్టుకుంటారనే విషయం ఆధార పడి  ఉంటుంది ! ఈ టపాలో విషయాలు కొన్ని ఆంగ్ల వ్యాసాల నుంచి గ్రహింప బడింది ! ఇది ఎవరెవరికి వర్తిస్తుందనే విషయం , వారి విజ్ఞత కే  వదిలేయడం జరుగుతుంది. ఈ విషయాలు తమకు వర్తించని వారు కూడా సరదా గా చదువుకోవచ్చు , ఈ టపాను , వారికి ఉత్సాహం  ఉంటే !  ఒకటి మాత్రం నిజం : సృష్టి లో, చుంబనం , యువతీ యువకులూ ,  స్త్రీ పురుషులూ , పరస్పరం ,తమ   ఆనందానుభూతులను పంచుకునే ఒక సహజ మైన చర్య ! ఇరువురూ ఇష్ట పడి , చేసిన చుంబనం ,  వయసు తో పాటుగా , వారి పరిణితి నీ తెలియ చేస్తుంది ,  తీయటి అనుభూతినీ మిగులుస్తుంది ! 
మరి మీరు ‘ ఆ ‘ యువతి ని ముద్దాడు దామని అనుకుంటే ఏం చేయాలి ? 
ఇక్కడ మీరు తడబడేది రెండు విషయాలలో !  ‘ ఆ ‘ అమ్మాయి కి మీరంటే ఇష్టమో లేదో మీకు తెలియదు ! మీకు  ‘ ఆ ‘ అమ్మాయికి  ముద్దు ఇవ్వడం ఎట్లాగో తెలియదు !  నిజమే ! కొన్ని సమయాలలో ముద్దు పెట్టడం రాకెట్ ను అంతరిక్షం లోకి పంపడమంత సులభం కాదు ! మరి కొన్ని సమయాలలో రాకెట్ ను అంతరిక్షం లో కి పంపడం కన్నా ముద్దు పెట్టడం  కష్టమే !  కానీ మీరు ‘ ఆమె ‘ కు మీ ముద్దు ఇవ్వడం లో కనుక విజయం సాధిస్తే , మీరు అంతరిక్షం లోకి రాకెట్ లో  వెళ్ళ క పోయినా  చంద్రుడి మీద వాలుతారు ! 
ఏకాంతం,  అయస్కాంతం  : ప్రేయసీ ప్రియులకు ఏకాంతం,  ఒక అయస్కాంతం అవుతుంది ! మీరు మీ స్నేహితుల ముందు , మీ వీరత్వాన్ని ప్రదర్శిద్దామనుకుని , ‘ ఆమె ‘ ను ముద్దు పెట్టుకోవడం కానీ , అతి చనువు గా ఉండడం కానీ   చేశారంటే , మీరు పప్పులో కాలేశారన్న మాటే !  మీరు కేవలం ‘ ఆ ‘ అమ్మాయిని మీరు సాధించిన ఒక బహుమతి గా మీ స్నేహితులకు చూపిస్తున్నారన్న మాటే ! అది మీరు వలచిన  వనిత కు ఎంత మాత్రమూ నచ్చదు ! అందుకే , ‘ ఆమె ‘ తో పొందుకు , ఏకాంతం , కేవలం , మీరూ , ఆమే  ఉన్న ఏకాంతం అతి ముఖ్యం !   ఆమె కనుక ఆమె  గ్రూపు లో ఉంటే , కొద్ది సేపు ఆగమని ప్రాధేయ పడండి ! మీరూ , ఆమే , ఒక పార్టీ లో కలుస్తే , లేదా చాలా మంది కలిసిన ఒక మీటింగ్ లో కలిసినా ,  ‘ కాస్త ఫ్రెష్ ఏర్  కోసం బయటకు వెళ్దామా ? ‘ అంటూ మీ ‘ బుద్ధి ‘ బయట పెట్టండి ! ‘ ఆమె ‘ మీరుండే ప్రాంతం లోనే ఉంటుంటే ,  ‘ మీ ఇంటి దాకా ( మీతో ) నడిచి  దింపనా ? ‘ అని అడగడం కూడా ఒక పధ్ధతి ! (  మీ కాలేజ్ దగ్గరే ఆమె తండ్రి   ఆమె ను పికప్ చేయడానికి వెయిట్ చేస్తూ ఉంటే , మీకు ఈ పధ్ధతి  సరి అయినది కాదు ! కారణాలు వివరం గా చెప్ప నవసరం లేదనుకుంటా ! పై  ఉపాయాల తో మీరు సఫలం అవక పొతే ,  మీరు నేరుగా  ‘ ఆమె ‘ ను మీరు ముందే నిర్ణయించుకున్న ప్రదేశానికి   మీతో రమ్మని ఆమెను అడగ వచ్చు ! 
( వార్నింగ్ :  ఈ టపా , కేవలం యువతీ యువకులు, పరస్పరం ఇష్ట పడితే నే వర్తిస్తుంది ! హద్దు మీరి ప్రవర్తించి, సమస్యలు సృష్టించి , సమస్యలు కొని తెచ్చుకుంటే , అందుకు పూర్తి బాధ్యత వారిదే ! )   
వచ్చే టపాలో ఇంకొన్ని  ఉపాయాలు ! 
 

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: