Our Health

చుంబన రహస్యాలు. 11. ఫ్రెంచి ముద్దు ఎట్లా ?

In ప్ర.జ.లు., మన ఆరోగ్యం., మానసికం, Our Health, Our minds on సెప్టెంబర్ 26, 2013 at 11:04 సా.

చుంబన రహస్యాలు. 11. ఫ్రెంచి ముద్దు ఎట్లా ? 

కనులు కలిపి వలపు తెలుపు ! :  కనులు కలపడం అంటే  మీ కళ్ళు ‘ ఆమె ‘ కళ్ళ తో అనుసంధానం చేయాలి ! అంటే ఐ కాంటాక్ట్  చేయాలి ! మామూలు గా మనం ఎవరినైనా చూస్తున్నప్పుడు,  వారి కళ్ళ లో చూస్తాము కదా మరి ఆ చూపులకూ , ప్రణయ చూపులకూ అంటే రొమాంటిక్ చూపులకూ తేడా ఏమిటి ? ప్రణయ చూపులలో , అందాలను  ( కళ్ళ తో ) ప్రశంసిస్తూ కూడా , ఇంకా చిలిపి భావనలు కూడా తెలియ బరచడం !  మరి ముద్దు పెట్టుకోవాలని తెలపడం ఎట్లా ? 
అందుకు మీ చూపుల రూటు :   మొదట ఆమె కళ్ళతో జత కడతాయి , అక్కడ కొన్ని క్షణాలు ఉండి ,  నేరుగా ఆమె పెదవుల మీద పడతాయి  మళ్ళీ పెదవులనుంచి రూటు నేరుగా ఆమె కళ్ళలోకి వెళతాయి మీ చూపులు ! దానితో  మీ చుంబ న సందేశం  , ఆమె చూపుల ద్వారా , ఆమె మనసు టపా కు చేరుకుంటుంది, మీ మెసేజ్  ! 
చిలిపి నవ్వు : మీకు మీ ఉద్దేశం ఆమె కు తెలియ చేయగానే , మీ మనసు ఆనంద తాండవం చేస్తుంది , ఆ తాండవం ఆమెకు మీ చిరు నవ్వు ద్వారా తెలియ చేయండి !  మీ చిలిపి నవ్వు , ఆమెకూ ఆనందం కలిగించడం తో పాటుగా ,  ఆమె ను రిలాక్స్ చేసి , ఆమె లో చుంబనం చేయ బోతున్నందుకు కలిగే ఆందోళనలను నివారించ డమూ , లేదా తగ్గించడమూ చేస్తుంది !  ఆమెలో కానీ , అతనిలో కానీ భద్రతా భావాన్ని కూడా కలిగిస్తుంది  మీ పొందులో !  ఆ చిరునవ్వు , చిలిపి గా ఉన్నా , నిజాయితీ గా , స్వచ్ఛ మైనది గా ఉంటే ,  మీ చుంబనం రుచి మధురం గా ఉంటుంది ! ఆమె పాజిటివ్ గా స్పందించ గానే,  మీరు మరో అంగుళం ముదుకు వెళ్ళాలి ! అంటే అతి త్వరగా కాక , మరీ అంత నిదానం గానూ కాక ,  ఆమె పెదవులకై మీరు చేరువ కావాలి , ఆమెకు !  అదే సమయం లో ఆమె కూడా మీ పెదవులకు చేరువ కావడం గమనించండి ! 
మీరు నేరుగా ఆమె పెదవుల మీదనే దృష్టి పెట్టినా కూడా , మీ ముఖం ఆమె ముఖానికి సరిగ్గా ఎదురు గా ఉంచ కూడదు ! ఎందుకంటే , మీ ఇరువురి నాసికలూ ‘ విలన్ ‘  లవుతాయి ముద్దుకు ! అంటే  మీ ఇరువురి ముక్కులూ కలబడి,  మీకు,  ముద్దు దూరం అవుతుంది ! అందుకని,  మీరు ఆమె చేరువ అవుతున్న సమయం లో నే మీ తలను,  కొద్ది గా వంచాలి  నలభై అయిదు డిగ్రీలు ఒక ప్రక్కకు వంచితే , సరిగ్గా  మీ పెదవులు ఆమె పెదవులను చేరుకోగలవు !  మీరు ఆత్రుతగా,  తొంభై డిగ్రీలు కనుక మీ తల వంచితే , మీకు ఆమె పెదవుల పట్టు దొరకక పోగా , మీ చుంబ నోద్వేగం  కాస్తా చల్లారుతుంది !   ఆమె కానీ అతడు కానీ ఒక ప్రక్కకు తల వంచితే , మీరు ఆ డైరెక్షన్ కు ఆపోజిట్ అంటే , అభిముఖం గా మీ తల తిప్పాలి అప్పుడు మీ పెదవులు లంకె పడడానికి సరి అయిన పరిస్థితి ఏర్పడుతుంది ! 
కనులు మూసుకోవడం : మీ పెదవులు కలిసే సమయం లో మీ కనులు విశ్రాంతి తీసుకోవాలి , కను రెప్పలు మూసి ! అంటే మీరు కళ్ళు మూసుకోవడం జరగాలి !  కనులు తెరచి ముద్దు పెట్టుకోవడం ,  మీ నిజాయితీని శంకించే చర్య !  కనులు మూసుకుని  మీరు  చేసే చుంబనం మిమ్మల్ని , ఫ్లైట్ లో తీసుకు పోతుంది , ప్రణయ లోకానికి ! 
మీ పెదవులను చుంబన పొజిషన్ లో ఉంచడం:   సామాన్యం గా  బామ్మ లకు కానీ , నానమ్మ లకు కానీ ప్చ్ , ప్చ్ , ప్చ్ అని  ముద్దు ఇచ్చే సమయం లో లా , పెదవులను ముడి వేసి ఉంచకూడదు ! ఎందుకంటే ,  నానమ్మకు ఇప్పుడు ముద్దు ఇవ్వట్లేదు కనుక !  ప్రేయసికి ముద్దు ఇచ్చే సమయం లో మీ పెదవులను ఓపెన్ గా తెరచి ఉంచాలి !  అట్లాగని మీ నోటిని పూర్తి గా తెరచి ఉంచకూడదు ! ఒక మాదిరి గా తెరిచి , పెదవులను కొద్దిగానే,  బిగుతు గా ఉంచి   మీ బ్రహ్మాస్త్ర ప్రయోగానికి ఉపక్రమించాలి ! 
మిగతా సంగతులు వచ్చే టపాలో ! 

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: