Our Health

చుంబన రహస్యాలు. 9. ‘ అధర బంధం ! ‘

In ప్ర.జ.లు., మన ఆరోగ్యం., మానసికం, Our Health, Our minds on సెప్టెంబర్ 22, 2013 at 10:23 ఉద.

చుంబన రహస్యాలు. 9. ‘ అధర బంధం ‘ 

 
ఆమె బుగ్గల ముందుకు వంగడం :
నింపాది గా ఆమె బుగ్గల ముందుకు మీరు వంగి, ఆమె రెస్పాన్స్ కోసం వేచి చూడండి. ఇట్లా చేయడం, ఆమె కు సరిపోయినంత సమయాన్ని ఇస్తుంది , ఒక వేళ ఆమెకు ‘ ఆ పని ‘ నచ్చక పొతే , ఆమె కనుక తన చెక్కిలి ని దూరం జరుపుతూ , సంభాషణ ఇంకో దిశ లో కొనసాగిస్తూ ఉంటే , మీరు ఆ ప్రయత్నాన్ని , ప్రస్తుతం విరమించడం మంచిది ! ఇంకో సారి ప్రయత్నం చేయవచ్చు ! అట్లా కాక , ఆమె మీ చుంబ నాన్ని స్వీకరిస్తే  మీరు విజయులయినట్టే ! 
ఆమె బుగ్గల మీద ఉన్న మీ పెదవులను మెల్లిగా ఆమె పెదవుల మీదకు జార్చ వచ్చు . 
మెల్ల , మెల్ల మెల్లగా ! : 
మీ మొదటి ముద్దు ఇచ్చిన తరువాత , విపరీతమైన ఉత్సాహం తో , ఆమె ను మీ శక్తి అంతా  మీ పెదవుల మీద కేంద్రీకరించి , ఆమె పెదవులను గట్టి గా ముద్దాడడం కూడదు !  మొదటి ముద్దులు మెత్త గా సున్నితం గా , తాకీ తాకనట్టు , లేదా కేవలం ఆమె పెదవులను మీరు స్పృ సిస్తున్నట్టు మాత్రమే ఉండాలి ! ‘ సాఫ్ట్ అండ్ లైట్ ‘  ఆమె క్రింది పెదవి ని, మీ రెండు పెదవులతో సున్నితం గా ముద్దాడితే కూడా సున్నితం గానే ! 
నిశ్శబ్దం గా : ముద్దులు కుమ్మరించు తున్నపుడు ,  నిశ్శబ్ద వాతావరణా న్ని  భంగం చేయకండి ! అంటే , ముద్దులు  చ్ చ్ ప్చ్ ,ప్చ్  అని శబ్దం చేస్తూ పెట్టడం కూడదు ! అట్లా చేయడం , ప్రణయ వాతా వరణానికి భంగ కరం ! 
చేతులకు ‘ పని ‘ చెప్పడం : 
ఆమె ను ముద్దాడే సమయం లో, మీ చేతులను, కేవలం మీకు ఇరు వైపులా వేలాడే అవయవాలు గా భావించ నవసరం లేదు ! వాటి పని అవి చేసుకుంటూ పోవాలి ! 
కొన్ని  కీలక ప్రదేశాలు, ఉదాహరణకు : 
ఆమె ముఖం మీద ,
ఆమె చుబుకం అంటే చిన్ మీదా ,
ఆమె శిరోజాలలో,  ఏదో వెతుకుతున్నట్టు ,
ఆమె భుజాల మీదా !
ఆమె నడుము మీదా !  
పైన ఉదహరించిన స్థానాలలో  మీ చేతులు  ఆమెను లావణ్యం గా  పొదివి పట్టుకొని చుంబనం సాగించితే ,  అనురాగం , ఆనందం రెట్టింపవుతుంది !  ఈ విషయం లో ఆమె  ఇంట్రస్ట్ కనుక్కోవడం కూడా ఒక కళ ! అంటే , ఆమెకు పైన చెప్పిన స్థానాలు కాక , మరికొన్ని ‘ కీలక ‘ స్థానాలు ఉండి ఉండ వచ్చు ! అవి మీరే తెలుసుకుని , చిలిపి గా  ఆ యా స్థానాలలో  మీ ‘ పట్టు ‘ ‘ బిగించాలని ‘ ఆమె అనుకుంటే , మీ మెదడుకు కూడా   పని పెట్టాలి మరి, కేవలం పెదవులకే కాక ! 
ఆమె  మీ ముద్దుకు ఉత్సాహ పడుతూ ఉన్నా , బిడియ పడుతూ సిగ్గు గా ఉంటే,   మీరు ముందుగానే ఆమె మీ చేతులతో ఆమె చేతులను మీ భుజాల మీద ఉంచి  ముద్దుకు ‘ ఉపక్రమించ వచ్చు ‘ దీనితో ‘,  మీరే ఆ పని చేస్తున్నారని , ఆమె లో ‘ అపరాధ ‘ భావం తగ్గుతుంది ! 
ఆమె మీ దీర్ఘమైన ముద్దులకు  క్రమం గా అలవాటు పడుతూ ఉంటే , ఇక మరి ఆ ముద్దులలో కొత్త దనం కోసం ప్రయత్నించ వచ్చు !  ఉదా: ఫ్రెంచ్ కిస్! 
వాటి గురించి వచ్చే టపాలో ! 

 

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: