Our Health

ఆమె మనసు, ఆమె ముఖం చూసి ఎట్లా తెలుసుకోవచ్చు ?.4.

In ప్ర.జ.లు., మానసికం, Our minds on అక్టోబర్ 24, 2012 at 10:51 సా.

ఆమె మనసు, ఆమె ముఖం చూసి ఎట్లా తెలుసుకోవచ్చు ?.4.

క్రితం టపాలో ఆమె మనసు, ఆమె చూపుల వాలకం చూసి,  ఆ ఎక్కు పెట్టిన చూపుల బాణాల వాడి చూసి , ఎట్లా తెలుసుకో వచ్చో , తెలుసుకున్నాం కదా ! ఇప్పుడు ఆమె ముఖం చూసి , ఆమె మనసు ఎట్లా  తెలుసుకో గలమో చూద్దాము !  గుర్తు ఉంచుకోండి , మనం, ఎంత తెలుసుకున్నా ,  కేవలం ఆమె మనో సముద్ర తీరం లో గులక రాళ్ళు ఏరుకునే వాళ్ళమే ! ఆమె మనసు లోతు తెలుసుకో గలిగే డీప్ సీ  డైవర్స్ ము  కాము కదా ! 
3.ముఖం పరిశీలించండి : మీ మీద మనసు పడే యువతి ముఖం లో ఆమె మనో భావాలు ప్రస్పుటం గా కనిపిస్తాయి , ఆ ముఖాన్ని  పరిశీలించి , అర్ధం చేసుకునే వారికి ! ఎందుకంటే , ఆ ముఖం, మీ మీద మనసు పడ్డ నాటి నుంచీ , పున్నమి చంద్రుడి లా దిన దినాభి వృద్ధి చెందుతూ ఉంటుంది, కాంతి తో !  ప్రత్యేకించి ఒక స్థిరమైన చోట నుంచి ఆ వెలుగు రాక పోయినా  హాలు మొత్తం మీద  ఆ ముఖం కాంతులు వెద  జల్లుతుంది ! ఆ వెలుగు లో కూడా మీరు,  తడుము కుంటూ, ఆమె మనసు అర్ధం చేసుకోలేక పొతే,  అంతే  సంగతులు ! 
మీరు ప్రత్యేకించి ఆమె కను బొమ్మలూ , కనులూ , ఆమె పెదవులూ పరిశీలించండి ! 
ఆమె కను బొమ్మలు అంటే ఐ బ్రోస్  కనుక పైకి పోనిస్తే అంటే రైజ్ చేస్తే , ఆమె మీరు చెప్పే విషయం శ్రద్ధ తో  , వింటున్న దన్న మాట  !  ఆ ఎగరేసిన కను బొమ్మలతో జత గా ఆమె చిరు నవ్వును కూడా కలిపితే , మీరు చెప్పే విషయాలను ఆమె అంగీకరిస్తున్న దన్న మాట !  యువతులు తాము తమ కళ్ళను మీ కళ్ళతో కలిపి , తమ కను బొమ్మలను కూడా పైకి చేస్తే , వారు  ( మిమ్మల్ని )  ఇష్ట పడుతున్నట్టు అనుకోవాలి ! 
పెదవులు : ఆమె పెదవుల గురించి ఎంత చెప్పినా తక్కువే కదా !  ఇప్పటికే అనేక మంది కవులు ఆమె పెదవులను , దొండ పండు వంటి వి గానూ , తమలపాకుల లాగానూ వర్ణించారు. లేత ఎరుపు రంగులో ఉన్నా ,  ఆ పెదవులు ప్రతి పురుషుడి జీవితం లో ఇంద్ర ధనుస్సు లో ఉన్న రంగులన్నీ తెచ్చి, ఆ పురుషుడి చేత మన్మధ బాణాన్ని ఎక్కు పెట్టిస్తాయి !  వణుకుతున్న ఆమె పెదవులు, ప్రతి పురుషుడి  లోనూ  ఎక్కడ లేని వేడి పుట్టిస్తాయి ! పట్టు వంటి సుతి మెత్తని ఆమె పెదవులు  గుట్టుగా ప్రేమ పట్టును పురుషుడి పైన అతి గట్టిగా  బిగిస్తాయి. అందు వల్లనే, ప్రతి సినిమాలో ,హీరోయిన్  చేత పెదవులు  కొరికించు తాడు, తల కాయలో ‘ రస కాయ ‘ ఉన్న  ప్రతి దర్శకుడూ , నిర్మాతా కూడా ( లేక పొతే  కలెక్షన్  లేక వాళ్ళు  నాలిక కరుచు కోవలసి  ఉంటుంది కదా ! ) అంతటి మహాత్తరమైనవి ఆమె పెదవులు ! 
మీ పొందులో , లేదా మీ సమీపం లో , తడబడుతూ ఉన్న ఆమె పెదవులూ, లేదా  నాలుక కొద్దిగా బయటకు తెచ్చి , తడి ఆరకుండా నా అన్నట్టు చప్పరించ బడుతున్న ఆ పెదవులు, ఆమె మీ  అ టెన్షన్ కోసం చేస్తున్న ప్రయత్నాలు కావచ్చు !  మీ మీద ఆమె తన ఆసక్తి ని ఆ విధం గా తెలుపుతూ ఉండ వచ్చు !  తన పెదవుల తడి ఆరకుండా ఆమె చేసే ప్రయత్నాలూ ,  పడే తంటాలూ , మీరు ఆమె మీద చూపించే ఆసక్తిని ఎండి  పోకుండా  అప్రయత్నం గా చేసే ప్రయత్నం కూడా కావచ్చు !  ఇక శాస్త్రీయం గా చెప్పుకోవలసి వస్తే ,  ఆమె కామ పరం గా నైనా , లేదా ప్రేమ పరం గా నైనా ఉత్తేజం చెంది, అరౌజల్  లేదా ఉద్రేక పడుతున్నప్పుడు , ఆమె పెదవులూ , నోరూ కూడా వాటి తడి ఆరిపోయి , డ్రై  గా అవుతాయి !  తాను  వలచిన పురుషుడి అధర  సంగమం తో నే  ఆ తృష్ణ  తీర గలదు అన్న కోరిక ఉన్నట్టు గా  ! 
కను రెప్పలు :  ఆమె కను రెప్పలు, మీ పైన కనుక ఆసక్తి ఉంటే  , టపా టపా అని కొట్టుకుంటూ ఉంటాయి ( అంటే బ్లాగు లో టపా అనుకోకండి పొరపాటు పడి ! )  మరి మామూలు గా కను రెప్పలు టిపా టిపా  అని కొట్టు కుంటాయా  అని మీరు సందేహ పడ  వచ్చు.  ఎవరి కను రెప్పలూ , శబ్దం చేస్తూ కొట్టు కోవు కదా ! ఇట్లా రాయడం లో ఉద్దేశం ఏమిటంటే , సామాన్యం గా కొట్టుకునే వేగం కన్నా ఎక్కువ సార్లు కొట్టుకుంటాయి ఆమె కనురెప్పలు , ప్రత్యేకించి మీ మీద ఆసక్తి ఉంటే  ! 
కను పాపలు : అంటే ప్యూపిల్స్   అంటే మళ్ళీ విద్యార్ధులని అర్ధం చేసుకోకండి !  మన కంటి లో వెలుగును నియంత్రిస్తూ ఉండే భాగం, దీనినే ప్యూపిల్  అంటారు. వెలుగు ఎక్కువగా ఉన్నప్పుడు , ప్యుపిల్ వ్యాసం తక్కువ అయి  కంటి లో ఉన్న రెటీనా  అనే భాగాన్ని రక్షిస్తుంది. అట్లాగే వెలుగు తక్కువ గా ఉన్నప్పుడు, ఉత్తేజం పొందినప్పుడూ , అంటే ప్రత్యేకించి ప్రేమోత్తేజం కానీ, కామోత్తేజం కానీ పొందినప్పుడు   ఈ ప్యూపిల్  వ్యాసం ఎక్కువ అయి దృష్టి సరిగా ఉండడానికి సహాయ పడుతుంది, తక్కువ వెలుతురూ లో కూడా !  మీ మీద ఆసక్తి ఉన్న ఆమె కనుపాపలు  పెద్దవి గా అవుతాయి,  మీతో నీలి నీడలలో సరస సల్లాపాల కోసం  అలవాటు పడుతున్నట్టు గా ! 
నాసికా పుటాలు అంటే నాస్ట్రిల్స్  : మీ మీద ఆసక్తి ఉన్న యువతి నాసికా పుటాలు అంటే నాసికా రంధ్రాలు, అప్రయత్నం గానే పెద్దవి అవుతాయి.  తీవ్ర మైన ఉత్తేజం పొందితే , ఇట్లా జరుగుతుంది.
ఇట్లా పెద్దవైన నాసికా పుటాలతో  పెద్దవైన కనుపాపలు ,  తడి ఆరుతున్న , వణుకుతున్న పెదవులు,  ఈ లక్షణాలు మీరు ఆమెలో గమనించితే ,  మీరు తక్షణమే కర్తవ్యోన్ముఖులు కావాలి ! 
వచ్చే టపాలో ఇంకొన్ని ఆమె దేహ బాషలు !  

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: