Our Health

ప్ర.జ.లు. 16. ఇన్ ఫిడిలిటీ కనుక్కోవడం ఎట్లా ?

In ప్ర.జ.లు., మానసికం, Our minds on సెప్టెంబర్ 5, 2012 at 10:31 సా.

 ప్ర.జ.లు. 16. ఇన్ ఫిడిలిటీ కనుక్కోవడం ఎట్లా ? 

9. అతి రొమాన్సు ఒలక పోయడం : ఉదా:  మధు తన భార్య కు ఒక పార్టీ కి తీసుకు వెళ్ళాడు. కార్పోరేట్  సంస్థ ల ఉద్యోగులంతా కలవడం తో వాతావరణం  చాలా ఉత్సాహ భరితం గా ఉంది. చాలా మంది విదేశాలకు కూడా వెళ్లి , అక్కడ పార్టీ వాతావరణం , రొమాంటిక్ గాలులు ఎట్లా వీస్తాయో అన్నీ చవి చూశారు కాబట్టీ , తలా ఒకరు , ఒక మందు గ్లాసు , వైన్ గ్లాసు పట్టుకుని , మిగతా పార్టీ ఆహ్వానితులను చూస్తూ, కరచాలనం చేస్తూ , సంభాషణలు కూడా చేస్తూ చాలా సరదాగా సమయం వెళ్ళ బుచ్చుతున్నారు. జోకులు వేసే వారు ఉన్న చోట, చుట్టూ చేరిన వారు , నవ్వుతూ ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. మధు తన భార్య ను కనీసం నలుగురు పర స్త్రీల దగ్గరకు తీసుకు వెళ్ళాడు. వారికి పరిచయం చేశాడు. అంతే కాక వారిని తను విష్ చేయవలసిన సమయం లో అతి ప్రేమతో వారి నాజూకు చేతులు అంది పుచ్చుకుని అతి సున్నితం గా వారి చేతి మీద తన పెదవులతో ముద్దులు పెడుతున్నాడు. మధు భార్య కు ఇదంతా చాలా ఎబ్బెట్టుగా , వింత గా ఉంది.  మధు కు ఇవన్నీ పట్టడం లేదు.’  మా ఆఫీసు లోనే పని చేస్తుంది, లతా యు ఆర్ సో స్వీట్ టుడే ‘ అని ఒక స్త్రీనీ ,  ‘ యూ లుక్ సో సో సెక్సీ టు నైట్ ‘ అని మెల్లగా చెవిలో గుస గుసలాడుతూ , ఇంకో  అమ్మాయినీ పరిచయం చేస్తున్నాడు, తన భార్యకు. ఇట్లా ఏమాత్రం సంకోచం లేకుండా ఇతర స్త్రీల మీద ఎక్కువ ప్రేమ చూపుతూ , రొమాన్సు సీన్సు క్రియేట్ చేస్తూ వారి ‘ మనసు దోచుకోడానికి ‘ ప్రయత్నాలు చేస్తూ ఉంటారు. 
10. ఏకాంత సమయం, ఏకాంత కోసమైనా : ఎఫైర్స్ మొదలు పెట్టే వారు అబ్సెసివ్ గా తమకై  ప్రత్యెక సమయం, అంటే  పర్సనల్ గా సమయం ఉండాలని , తమ భార్య తో చెబుతూ ఉంటారు. అంతే కాక , ఇంట్లో భార్య తో ఉంటున్నా , తమ  కై ఒక ప్రత్యెక గది లో ఏకాంత సమయం గడుపుతూ ఉంటారు. ఈ రోజులలో , ఇంటర్నెట్  , చాట్ రూం , మొబైల్ తో  మేసేజీలూ , అన్నీ వీలవుతున్నాయి కాబట్టి , ఇతరుల తో ప్రేమ వ్యవహారాలు నడపడం బహు శులభం అయి పోయింది.  బ్యాంక్ జామా ఖర్చులు , ఫోను బిల్లులు భార్య కు కనపడకుండా దాచి పెట్టడం కూడా , ఇన్ ఫిడిలిటీ ఉన్న వారు తరచూ చేసే పనులే !  
ఒక గమనిక : పైన ఇంత వరకూ ఉదాహరించినవి సామాన్యం గా కనపడే లక్షణాలు. కానీ  వీటిలో ఒకటైనా కానీ , లేదా అన్నీ కానీ లేకుండా కూడా ఎఫైర్స్ పెట్టుకుని  ‘ విజయ వంతం గా ‘ పర పురుషులతోనూ , పర స్త్రీల తోనూ, ‘ స్వర్గ సుఖాలు ‘ అనుభవిస్తున్న వారు కూడా ఉన్నారు. ఈ వ్యాసం మొదటిలో తెలుసుకున్నట్టు , ఎఫైర్స్ నూ , ఇన్ ఫిడిలిటీ నీ సంపూర్ణం గా ఖచ్చితం గా కనిపెట్టడం లేదా తెలుసుకోవడం చాలా కష్ట సాధ్యమైన పని. అంత వరకూ , ఎఫైర్స్  ఉన్న వారు, వారి వారి  జీవితాలు , మూడు ముద్దులూ , ఆరు కౌగిళ్ళు గా ‘ సుఖం’ గా వర్ధిల్లు తారనడం లో ఏ మాత్రం సందేహం లేదు !  
వచ్చే టపాలో ఇంకొన్ని సంగతులు ! 

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: