Our Health

ప్ర.జ.లు.8.స్త్రీలలో ఇన్ ఫిడిలిటీ కి కారణాలు.

In ప్ర.జ.లు., మానసికం, Our minds on ఆగస్ట్ 27, 2012 at 10:34 ఉద.

ప్ర.జ.లు.8.స్త్రీలలో ఇన్ ఫిడిలిటీ కి కారణాలు. 

ప్రశ్న: మరి మిగతా కారణాలు ఏమిటి ?:
జవాబు:4. జీవితం లో ఉత్తేజం , ఉత్సాహం కావాలనుకునే స్త్రీలు: పురుషులు, స్త్రీల తో  సీరియల్ ఎఫైర్స్ కలిగి , అంటే ఒకరి తరువాత ఒకరితో , సంబంధాలు ఏర్పరుచుకుని , ఎట్లా గైతే తమ కామ వాంఛ లను తీర్చుకుంటూ ఉంటారో , అదే విధం గా స్త్రీలలో కూడా కొందరు , ఒక పురుషుడి తరువాత ఇంకో పురుషుడి తో  పొందు కోసం తహ తహ లాడుతూ ఉంటారు. అంటే వీరు త్రిల్ సీకర్స్ ( thrill seekers )  ఆ రకమైన స్త్రీలు , వారి భర్తలను వదిలేయ లేక పోవచ్చు, కానీ వారికి  వారి జీవితాలలో ఇంకొంచం  అదనపు రుచి  ( extra taste )కావాలి.
 ఉదా: వనజ .పేరుకు తగ్గట్టు గానే ఒక  ఉద్యాన వనం లో జనించిన బహు చక్కని పుష్పంలా ఉంటుంది.  యుక్త వయసు వచ్చినప్పటినుంచీ , ప్రతి మగవాడి చూపులూ, తదేకం గా తన వైపు తిప్పించుకునే అందాల తో  ప్రభవించు తుంది. ఎందుకో ఏమో  తను ఎప్పుడూ అది తప్పు గా భావించలేదు. పైగా , తన సుందర నయనాలతో , వారిని కృతజ్ఞతా పూర్వకం గా చూసేది.ప్రతి రోజూ , బాత్ రూం లో నూ , డ్రెస్సింగ్ మిరర్ ముందూ , తన అందాలు చూసుకుంటూ , గర్వం గా నూ ఫీల్ అయేది. ఈ అందాలన్నీ రంగరించి తన వలపు గంధం తో  స్వీకరించే  మగ వాడు ఎవరో !     తానూ , చదువుకొని , మంచి ఉద్యోగం చేస్తూ , (  తల్లి దండ్రులకు ) నచ్చిన సంబంధం, చేసుకుని ,  జీవితం అనుభవించు దామని కలలు కన్నది.  సరిగ్గా అదే జరిగింది కూడానూ ! తన భర్త కూడా  తగిన వాడే !  ఆనందం గా సాగి పోతుంది జీవిత నావ ! కానీ వనజ కు   తన ఆఫీసులో  , మగ వారి ప్రవర్తనను కూడా అధ్యయనం చేసే అవకాశం వచ్చింది. అవకాశం ఉంటే , మగ వారు , తన ఇతర స్త్రీ కొలీగ్స్ తో , ఎఫైర్స్ కు ఏమాత్రం  జంకు లేకుండా  ముందంజ వేస్తున్నారు.  తాను ఉండే వాతావరణం, తనకు ఎఫైర్స్ ఉంటే , వేలెత్తి చూపే సమాజం కాదు ! తనకూ ఒక ఇన్ఫెక్షన్ లా ఈ త్రిల్ సీకింగ్ బిహావియర్  అలవాటు అవుతున్నట్టుంది. ఆ మాట తలుచుకుంటేనే  మనసంతా జిల్లు మంటుంది. తన ప్రాజెక్ట్ సూపర్వైజర్ తో సరసాలు మొదలైనాయి. అది ఎంతో ఆనందం గా ఉంది తనకు , అతనూ మంచి రసికుడు , చనువు పెరిగాక ఒక  మన్మధ సమయం లో   ఆమె వక్షోజాల మీద తమ ప్రాజెక్ట్ పేరు ‘ ప్రాజెక్ట్ వీనస్ ‘ అని చిలిపి గా రాశాడు ! అక్కడి తో నిజం గానే వనజ ప్రాజెక్ట్ వీనస్ ఊపందుకుంది ! కొన్ని కొత్త  ప్రాజెక్టులకు, కొత్త సూపర్వైజర్స్ ను తనే సెలెక్ట్ చేసుకుంటుంది. కొన్ని విదేశాలలో కూడా ఉంటున్నాయి. వనజ ఇప్పుడు , అనిర్వచనీయ మైన ఆనందం పొందుతుంది, వివిధ రసవత్తర ప్రాజెక్ట్ లతో ! ఆమె జీవిత నావ కాస్తా క్రూజ్ షిప్ అయింది ! 
5.కామ పరం గా నిరు పేద స్త్రీలు : ఇంట్లో కామం లోపించితే , బయట వెతకడం సహజం గా జరిగేదే కదా ! అదే జరుగుతుంది , స్త్రీ విషయం లో కూడా ! వయసు మీరిన కొద్దీ , మగ వారి లో కూడా హార్మోనులలో మార్పులు కలిగి పురుష హార్మోను టేస్తో స్టిరాన్ తక్కువ అవుతుంది. దానితో కామ వాంఛ కూడా సన్నగిల వచ్చు . అపుడు  బెడ్ రూం లో కేవలం భర్త   తన   కళ్ళు  ఓ పుస్తకం లో ముంచు కోవడమో , లేదా ఎదురుగా ఉన్న టీవీ లో వచ్చే అత్యంత బోరింగ్ ప్రోగ్రాం చూడడమో జరుగుతుంది , అత్యంత   ఆసక్తి కరమైన ‘ రతి ప్రోగ్రాం ‘ ను అశ్రద్ధ చేసి  !  అదే సమయం లో ఆమె లో కామ వాంఛ ఉత్తుంగ తరంగమై  ఉరవళ్ళు తొక్కుతూ ఉంటుంది ! ఆ ఉధృతాన్ని  తన కౌగిలి లో బంధించి, తనను ‘ సెక్సింప ‘  చేసి ,    తన్మయం తో  పరవశింప చేసే  పరమ కాముడు కావాలి ఆమెకు. అంతే !ఆ సమయం లో ,  ఇన్ ఫిడిలిటీ లూ , ఎఫైర్ లూ  ఆమె మనసుకు తట్టవు . ఆమె   వయసు కు అసలే పట్టవు ! 
మిగతా సంగతులు  వచ్చే టపాలో ! 
 

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: