Our Health

ప్ర.జ.లు.4.ఎఫైర్ లూ, ఇన్ ఫిడిలిటీ లూ !

In ప్ర.జ.లు., మానసికం, Our minds on ఆగస్ట్ 23, 2012 at 8:47 సా.

ప్ర.జ.లు.4.ఎఫైర్ లూ, ఇన్ ఫిడిలిటీ లూ ! 

ప్రశ్న:  మరి పురుషులు ఎఫైర్ లు ఏర్పరుచు కోవడానికి కారణాలు ఏమిటి ? : 
జవాబు: పురుషులు ఎఫైర్ లు పెట్టుకోడానికి చాలా కారణాలు ఉన్నాయి.  
1. కాదనలేక పోవడం:  అందమైన, ఆకర్షణీయ మైన యువతి ఎదురుగా ఉంది. మనసు లో రస మన్మధుడు వేయి గుర్రాల మీద స్వారీ చేస్తూ ఉంటాడు.ఆ వేగం లో భావావేశాలు కూడా కనీసం వేయి మైళ్ళ దూరం వెళతాయి. ఇంక కాదనడానికి  సమయం ఏదీ ? 
2. అహం సింహాసనం ఎక్కుతుంది. : తనకు  తెలివి ఉన్నా , సరి అయిన అవకాశాలు లేక ఆమె తో పోటీ గా పెద్ద ఉద్యోగం లేదు. తీవ్రమైన ఆత్మ న్యూనతా భావానికి విరుగుడు వీలైనంత మంది  యువతులతో   ‘ నవ జీవనం ‘ రుచి చూస్తె సరే అనే భావన ! ( ఇగో బూస్టు చేసుకోవడం  ) 
3. తోటి వారితో పోటీ ! :  రమేష్  చాలా లక్కీ , భార్యకు  రవంత అయినా తెలియకుండా , కనీసం  ముగ్గురు యువతులతో శృంగారం ‘ వెలగ పెడుతున్నాడు ‘ , ఇక మధు విషయం సరే సరి !  ఆఫీసులోనే ఇద్దరితో చనువు గా ఉంటాడు. ఈ చనువు ఆఫీసు అయిపోగానే , ఏ రూపం లో ఉంటుందో ఊహించుకోడానికి మధు వారికి ఆఫీసులోనే చాటు మాటుగా చేసే  ఈ మెయిల్స్  చూపించినప్పుడే తెలిసింది. మరి తనకు ఏమి తక్కువ , ఆ మాత్రం తీసి పోనా ! అనే భావన , ‘ పోటీ ‘ తత్వం !( పీర్ ప్రెషర్ ) 
4. ఉన్న సంబంధానికి ఉద్వాసన చెప్పే విధం : తనతో నాకు పడట్లేదు ఎట్లాగూ ! ప్రయత్నం చేసినా ! ఇక ‘ కాదనుకున్నప్పుడు ‘ ఎఫైర్ ఇంకొకరి తో ఉంటే తప్పా ? అన్న భావన.  ఇంకొందరు  తాము ఇంకో ఎఫైర్ పెట్టుకున్న తరువాత కూడా , తాము ఉంటున్న వారితో వీడ్కోలు , ఆ విధం గా తీసుకుంటారు. 
5. ఆమె అమాయకత్వం :  అనసూయ కు  అతని మీద ఎంతో నమ్మకం.’  డ్యూటీ చేసి నేరుగా ఇంటికి వస్తాడు. మల్లె పూలు తెస్తాడు. దేవి భక్తీ , దైవ భక్తీ రెండూ ఉన్నాయి ‘ అని సంబర పడి పోతూ , తన ‘ భాగ్యానికి ‘ రోజూ అనేక పూజలు చేస్తూ , గుళ్ళో ప్రదక్షిణాలు కూడా చేస్తూ ‘ కాలం , ఆనంద మయం గా ‘ వెళ్ళ బుచ్చుతూ ఉంటుంది , అమాయకం గా  అనసూయ , అతను  చేసే కొన్ని డ్యూటీ లు, నేరుగా  ‘ రెండో  దేవి ‘ వద్ద కూడా చేస్తూ , తన దేవి భక్తి  చాటు మాటు గా చాటుతున్నాడని తెలియక  ! 
6. ‘ రస కీర్తి కిరీటం లో ఇంకో మణి పూస ‘ :  అందమైన యువతి తో పొందు , ఎంతో పొందిక గా అనిపిస్తుంది , భార్య కన్నా !  ఆమె చతురత , తన ఇల్లాలికి ఏదీ  అనే అభిప్రాయం ఏర్పడుతుంది. ‘ ఆ  ఆమె చతురత ‘  ను ఆస్వాదిస్తున్న వారి వరుసలో తాను మూడో వాడు అనే  వాస్తవం ( ఆమె చతురత తో ! ), మరుగున పడుతుంది.
7. ఇతర స్త్రీ ( ల ) తో పొందు కోసం తహతహ ! : తాను  తన భార్య పొందు తో ఆనందం అనుభవిస్తూ ఉన్నాడు.  కానీ  ‘  ఆ యువతి తో పొందు ఆ హా ! ఎంత బాగుంటుందో ! అని  ఎమోషనల్ అలల మీద తేలి పోతూ ‘ ఆ యువతి ‘ పొందు కోసం తహ తహ లాడుతారు కొందరు ! 
8. కామ విశృంఖలత : కొందరు ద్విలింగ సంపర్కులు, తాము భార్య తో సహజీవనం చేస్తూనే , ఇతర మగ వారితో సంబంధాలు ఎర్పరుచుకుంటారు.
9. మొదటి సారి , ఎవరికీ తెలియలేదు కదా ! :  ఆ తోలి రాత్రి ,  రమ్య  తో గడిపిన క్షణాలు, ఎంతో కొత్తగా ఉన్నాయి , మళ్ళీ  ఆ క్షణాలు ‘ రిప్లే ‘ చేసుకుంటే సరిపోదూ ! అందులో  తన  శ్రీమతి కి కూడా ఏ అనుమానమూ లేదు కదా !   మతులు పోగొట్టే అందాలు రమ్య లో మళ్ళీ ఆస్వాదిస్తే తప్పేంటి ? అనే భావన.  
10.   మహత్తర అవకాశం !  :  తాను వచ్చింది ఢిల్లీ కి టూరు మీద ! అందులో నవంబరు మాసం అవడం తో చాలా చిల్లీ గా కూడా ఉంది !   ఉండే హోటల్ లో  ‘ అన్ని హంగులూ ఉన్నాయి ‘ ఇక  అందాలు పొంగుతున్న అతివల కు కూడా కొదవ  ఉండదు అక్కడ ‘  అని క్రితం టూరు కు వెళ్ళిన తన కొలీగు చెప్పిన చిదంబర రహస్యం  ఒక్క సారిగా  కోటి కిరణాల సూర్య భానుడి వేడి పుట్టించింది తనలో !  ఇక హైదరాబాదు లో  ఉండే తన ఇల్లాలికి ఎందుకు  ఈ  ‘ గొడవలూ ‘ అను కొనే వారు కొందరు ! 
వచ్చే టపాలో ఇంకొన్ని ఇన్ ఫిడిలిటీ క్వాలిటీ లు ! 

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: