Our Health

కామ వాంఛ – శాస్త్రీయ విశ్లేషణ.19.

In Our Health on ఏప్రిల్ 1, 2012 at 4:28 సా.

కామ వాంఛ – శాస్త్రీయ విశ్లేషణ.19.

పురుషులలో అన్నార్గాస్మియా:

సుధీర్  స్పురద్రూపి. కష్ట పడి చదివాడు, మంచి  జీతం కూడా వస్తుంది, చేస్తున్న ఉద్యోగానికి .  అతనికి తోడు  తన ఆఫీస్ లోనే ఉద్యోగం చేస్తున్న సుజాత పరిచయమయింది.  త్వరగా ఆ పరిచయం స్నేహం గా మారింది.  తలిదండ్రులు ఇంకో ఊళ్ళో ఉంటుండటం వలన సుదీర్  నాలుగు డబ్భులు ఆదా చేయాలనే ఆలోచనతో ఒక అపార్ట్మెంట్ కూడా తీసుకున్నాడు లోన్ తీసుకుని, తన కోసమే . ఇక కావాల్సింది చక్కని ఇల్లాలు. ఒక రోజు తన మనసులో మాట చెపాడు సుజాతతో ! సుజాత ఒప్పుకుంది అతనితో సహగమనానికి ! ఇద్దరి తలితండ్రులు కూడా సుముఖంగా ఉన్నారు, వారి పెళ్ళికి .  సుదీర్ ఆనందానికి అవధులు లేవు.  ఒక శుభ ముహూర్తాన వివాహం జరిగింది. ఇక తన జాతకం కూడా మారిందనుకున్నాడు సుదీర్ !
ఎంతో కాలం నుంచి కలలు కంటున్న మొదటి రాత్రి  ముహూర్తం సమీపిస్తున్న కొద్దీ సుదీర్  చాలా  పధకాలు  వేస్తున్నాడు.  సుజాత   పారిజాతం లా  ప్రణయ పరిమళాలు వెదజల్లుతూ  పడక గది లో  అలా వేచి చూస్తుంటే తను అలవోక గా  ఆమెను నవ్వించి, ఆమె బుగ్గల మధ్యలో పడిన సొట్ట లను తన పెదవులతో ముద్దిడాలనీ, తాంబూలం వేసుకుని ఎర్రగా పండిన ఆమె పెదవులను అతి జాగ్రత్తగా తన పెదవులతో తడమాలనీ, తొలిరాత్రి  ఆమె కురులలో తన వేళ్ళు పోనిచ్చి ఆమెతో ఊసు లాడాలనీ, కామోత్తేజం తో ఆమెనూ కవ్వించి, ఆమె తో పాటు ,  రతిలో ఎన్నో సార్లు ఆర్గాసం పొందాలనీ …. ఇలా ఎన్నో ‘  ముఖ్యమైన ‘ చిరు పధకాలు కేవలం ఆ తొలి రాత్రి కోసమే సుదీర్ చాలా దీర్ఘంగా ఆలోచించి వేసుకున్నాడు.
ఆ సమయం కూడా వచ్చింది. బయట ఆహ్లాదకర వాతావరణం. ఉష్ణోగ్రత సమం గా ఉంది. ఆకాశం నిర్మలంగా ఉంది. పడక గది లో సుజాత తను అనుకున్న దానికంటే అందం గా ఉంది. కాక పొతే  చీర కట్టుకుని ఉంటుందనుకున్న సుదీర్  కు ,    ఆమెను నైటీలో చూసి ఇంకా  కామోత్తేజం కలిగింది. చాలా అమాయకం గా సుజాత అతని కౌగిలో నిజంగా పారిజాతం లానే ఒదిగి పోయింది. ఆమె తనకు పాల గ్లాసు అందించే సమయంలో, అతని లో మన్మధుడు అలజడి రేపి, ఆమె వక్షోజాల వైపు తదేకం గా చూస్తుండటం తో , గ్లాసును  అందుకోలేదు. ఆమె నేరం చేసిన దానిలా రెండు చేతులూ కలిపి, తన కను సన్నల నుంచి సుదీర్ ను చూసింది. అప్పుడు సుదీర్ కు కోపం రాలేదు సరికదా, ఆమెను దగ్గరికి తీసుకుని ఎంతో ప్రేమ తో హత్తుకున్నాడు. కామోత్తేజం అలలై ఎగిసి పడుతుంది.
సరిగా ఆమె రేకులు విప్పిన పారిజాతం లా రతి క్రియకు తనకు తెలియకనే సమాయత్తమవుతే, సుదీర్  అనూహ్యంగా  ఇంకో వేవ్  లెంత్  లోకి  వెళ్లి పోయాడు. ఆమెను దగ్గర కు తీసుకుంటున్నాడు కానీ సంగమించలేక పోతున్నాడు. వేవ్ లెంత్ ఆకస్మికంగా మారటం తో సుదీర్ మనసులో అలజడి రేగింది.  సుజాత కు ఇదేమీ తెలియలేదు.  ఆమె అమాయకం గా అతని కౌగిలి లో ఒదిగి నిద్రలోకి జాలు వారింది.
కానీ సుదీర్  తీవ్రంగా ఆలోచించాడు. తను ‘ ఎందుకని అంతగా పధకం వేసుకుని ఎదురు చూస్తున్న తొలిరాత్రి అనుభవం  రతీ సంగమం తో సుఖాంతం  అ వలేదు ‘  అని ఆందోళన చెందాడు. కలత నిద్రలో సుదీర్ కు, ఒక కల – తన  తండ్రి తన చిన్న తనం లో తను ఒకసారి బూతు బొమ్మల పుస్తకం చూస్తుంటే, పట్టుకుని, బెత్తం తో తనను వీపు మీద కొట్టడం  స్పష్టంగా కనిపించి ‘ నేను చూడను నాన్నా , ఎప్పుడూ చూడను ఇక ‘ అని అంటూ ఉలిక్కి పడి లేచాడు. దానితో సుజాత కూడా లేచి, సుదీర్ ఏమైంది అని అడిగి మళ్ళీ నిద్రలోకి జారింది అతని చేయి తీసుకుని.
సుదీర్ సమస్య కు పరిష్కారం వచ్చే టపాలో చదవండి ! 
  1. Regular గా పోస్ట్ చేస్తున్నందుకు మీకు ధన్యవాదాలు…

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: